Advanced Geosynthetic for the Soil Stabilization & Prosion Control

Takaitaccen Bayani:

Geocell tsari ne na raga mai girma uku da aka samu ta hanyar walda mai ƙarfi na kayan takaddar HDPE da aka ƙarfafa.Gabaɗaya, ana welded da allurar ultrasonic.Saboda buƙatun injiniya, ana buga wasu ramuka akan diaphragm.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Anfi Amfani da shi

1. Ana amfani da shi don daidaita hanyoyin da layin dogo.

2. Ana amfani da shi don kula da embankments da tashoshi na ruwa marasa zurfi waɗanda ke ɗaukar nauyin.

3. Haɓaka bangon riƙewa da ake amfani da shi don hana zaftarewar ƙasa da ɗaukar nauyi.

4. Lokacin da aka haɗu da ƙasa mai laushi, amfani da geocells na iya rage yawan ƙarfin aikin gini, rage kauri na gadon hanya, kuma saurin ginin yana da sauri, aikin yana da kyau, kuma farashin aikin ya ragu sosai.

Siffofin Samfur

1. Yana iya fadadawa da kwangila kyauta, kuma ana iya janye shi don sufuri.Ana iya shimfiɗa shi cikin raga yayin ginin kuma a cika shi da kayan sassauƙa kamar ƙasa, tsakuwa, da kankare don samar da tsari mai ƙarfi na gefe da tsayin daka.

2. Kayan abu yana da haske, mai jurewa, mai sinadarai, mai tsayayya ga haske da tsufa na oxygen, acid da alkali, kuma ya dace da yanayin ƙasa kamar ƙasa daban-daban da hamada.

3. Babban iyaka na gefe da anti-slip, anti-deformation, yadda ya kamata ya inganta ƙarfin ɗaukar hoto da kuma watsar da kaya.

4. Canza tsayin geocell, nisan walda da sauran ma'auni na geometric na iya saduwa da buƙatun injiniya daban-daban.

5. Faɗawa mai sassauƙa da ƙanƙancewa, ƙaramin ƙarar sufuri, haɗi mai dacewa da saurin gini mai sauri.

Hotuna masu alaƙa da samfur

FAQs

1. Za a iya yanke geocell?

Ana iya yanke sassan TERRAM Geocell cikin sauƙi don dacewa ta hanyar amfani da wuka mai kaifi / almakashi ko haɗa su tare da manyan kayan aikin galvanized mai nauyi wanda aka sanya tare da na'ura mai nauyi mai nauyi mai ɗaukar nauyi mai nauyi ko UV daidaitawar igiyoyin nailan.

2. Menene Geocell ake amfani dashi?

Ana amfani da Geocells wajen ginawa don rage yashwar ƙasa, daidaita ƙasa, kare tashoshi, da samar da ƙarfafa tsarin don tallafin kaya da riƙe ƙasa.An fara haɓaka Geocells a farkon shekarun 1990 a matsayin hanyar inganta kwanciyar hankali na hanyoyi da gadoji.

3. Me kuke cika Geocell dashi?

Ana iya cika Agtec Geocell da ginshiƙan tushe kamar tsakuwa, yashi, dutsen da ƙasa don kiyaye kayan a wurin kuma yana haɓaka ƙarfin tushe sosai.Kwayoyin suna da zurfin inci 2.Yana rufe 230 sq. ft.

4. Me yasa geocell ya bambanta da sauran samfuran geosynthetic?

Idan aka kwatanta da samfuran geosynthetic na 2D, kamar geogrids da geotextiles, tsarewar geocell a cikin girma uku yana da kyau rage girman gefe da kuma motsi na barbashi ƙasa.Wannan yana haifar da matsananciyar kulle-kulle kuma don haka mafi girman ma'aunin tushe.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana